ขอเชิญชวนเที่ยวงานประเพณีบุญบั้งไฟ ชิงถ้วยพระราชทานสมเด็จพระกนิษฐาธิราชเจ้ากรมสมเด็จพระเทพรัตนราชสุดาฯ สยามบรมราชกุมารี
ในวันที่ 21 - 22 มิถุนายน 2567
ขอเชิญชวนเที่ยวงานประเพณีบุญบั้งไฟ ชิงถ้วยพระราชทานสมเด็จพระกนิษฐาธิราชเจ้ากรมสมเด็จพระเทพรัตนราชสุดาฯ สยามบรมราชกุมารี
ในวันที่ 21 - 22 มิถุนายน 2567